รีวิวศัลยกรรมตาสองชั้นแผลเล็ก หมอโอ๋ ธนพันธ์

รีวิวศัลยกรรมตาสองชั้นแผลเล็ก หมอโอ๋ ธนพันธ์

ตุลาคม 04, 2015, 05:30:26 am โดย Administrator
0
2444
สวัสดีค่ะ ชื่อมินค่ะ ทำตาสองชั้น กับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ ตอนนี้ 4 เดือนแล้วค่ะ ที่เลือกทำกับหมอโอ๋ เพราะจากท่ได้ศึกษาข้อมูลมา ทำตาแบบแผลเล็กผลอยู่ถาวรและไม่เปนรอยแผลเป็นยาวๆค่ะ หมอทำไม่บวมมากด้วยค่ะ บวมประมาณคนร้องไห้และหายไวดีค่ะ เล่าเรยค่ะ ตอนทำกลัวมากๆๆ เพราะมันคือตา สำคัญมากๆ ใจเต้นตึกๆๆๆ หมอฉีดยาชาที่หางคิ้ว หลังจากนั้นก็ทำประมาณ 1 ชม ค่ะ หลังจากทำเสดนอนพัก 20 นาทีก็กลับ หลังจากนั้นก็ประคบเย็นเยอะๆตามที่หมอสั่ง ตอนนี้แผลที่เปลือกตาไม่มีแล้วค่ะไม่ได้ทายาอะไร แต่อยากแนะนำเพื่อนๆที่ไปทำตาสองชั้นมาไม่ว่าจะวิธีไหนก็ตาม ช่วงแรกๆอย่าให้แผลโดนน้ำเด็ดขาดก่อนตัดไหม และหลังตัดไหมแล้วอย่าขยี้ อย่าให้โดนแดดแค่นี้แหละค่ะ แผลจะค่อยๆจางไปเอง วันนี้เอารูปมาฝากค่ะ ก่อนทำเปนคนตาสองชั้นหลบในหน้าจะหมวยๆมาก ต้องคอยติดติ้กเกอร์ตลอดเพราะอยากมีชั้นตาโตๆ พอทำตามาแล้วรู้สึกชอบมากๆค่ะ มีคนทักและไปทำตามหลายคน ตาดูสดใสขึ้น ดูรูปกันเรยค่ะก่ นทำ หลังทำ

ดูรูปเปลือกตานะคะ รอยหายไปแล้ว

ขอบคุนหลายๆท่านที่เข้ามาดูและเม้นนะคะ หวังว่ากระทู้นี้จะมีประโยชน์กับคนที่กำลังหาข้อมูล

ที่มา paepay.com

TAG:

ศัลยกรรม

รีวิวศัลยกรรม

ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต

ลงประกาศฟรี

...

ความคิดเห็น